ระบบไม่แจ้งเตือนเมื่อมีคน reply

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Red_Duck
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 282

ระบบไม่แจ้งเตือนเมื่อมีคน reply

โพสต์ที่ 1

ระบบของเว็บบอร์ดไม่มี notification แจ้งเตือนเวลามีคน reply post ครับซึ่งผมได้เข้าไปดูตรง setting แล้วก็เปิดการแจ้งเตือนไว้หมดครับเลยไม่ทราบว่าจะแก้ไขปัญหาอย่างไรครับ
The most inefficient is "Stock market"
The best investment asset is "Knowledge"
The most valuable thing is "Time"
3 Powerful paths to have financial freedom.
โพสต์โพสต์