เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
13th Hope
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมเป็นสมาชิกเดิมที่ไม่ได้เข้ามานานแล้วกลับเข้ามาใหม่ ไม่ทราบว่าต้องมีการจ่ายเงินเพิ่มเติมหรือต้องดำเนินการอย่างไรต่อครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1328

Re: เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

13th Hope เขียน:
ศุกร์ เม.ย. 09, 2021 9:34 am
ผมเป็นสมาชิกเดิมที่ไม่ได้เข้ามานานแล้วกลับเข้ามาใหม่ ไม่ทราบว่าต้องมีการจ่ายเงินเพิ่มเติมหรือต้องดำเนินการอย่างไรต่อครับ
เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้ดำเนินการแจ้งรายละเอียดการสมัครสมาชิกให้ท่านทาง PM และ E-mail: [email protected] ให้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ท่านสามารถดำเนินการสมัครสมาชิกตามขั้นตอนที่แจ้งได้เลยค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
pongponk
Verified User

Re: เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 3

ผมก็เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้เหมือนกันครับรบกวนด้วยครับ

โพสต์ที่ 4

pongponk เขียน:
ศุกร์ พ.ค. 07, 2021 12:45 am
ผมก็เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้เหมือนกันครับรบกวนด้วยครับ

ทีมงานได้ดำเนินการแจ้งรายละเอียดการสมัครสมาชิกให้ท่านทาง PM และ E-mail: [email protected] ให้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ท่านสามารถดำเนินการสมัครสมาชิกตามขั้นตอนที่แจ้งได้เลยค่ะ

สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
Danai214222

โพสต์ที่ 5

เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ เพิ่งสมัครสมาชิก

โพสต์ที่ 6

Danai214222 เขียน:
เสาร์ พ.ค. 15, 2021 3:14 pm
เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ เพิ่งสมัครสมาชิก

ทีมงานได้ดำเนินการตรวจสอบข้อมูลแล้วพบว่า ท่านได้ต่ออายุสมาชิกผ่านระบบเข้ามาในวันเสาร์ที่ 15 พ.ค.64 ที่ผ่านมา
ซึ่งข้อมูลของท่านอยู่ระหว่างการตรวจสอบเพื่อดำเนินการ "อนุมัติ" การต่ออายุสมาชิกในขั้นตอนต่อไป
โดยปกติเมื่อสมาชิกต่ออายุสมาชิกผ่านเมนู Renew / Attach Proof of Payment เข้ามาแล้ว ทีมงานจะรีบดำเนินการตรวจสอบข้อมูลภายใน 1-3 วันทำการค่ะ

---------------------------
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 02-619-1355  จ.-ศ. 8.00-17.00 น. (หยุดเสาร์-อาทิตย์-นักขัตฤกษ์)  

จึงเรียนมาเพื่อทราบและขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้
benzcom

โพสต์ที่ 7

ผมก็เข้าไม่ได้ครับ รบกวนด้วยครับ

โพสต์ที่ 8

benzcom เขียน:
ศุกร์ พ.ค. 21, 2021 12:33 pm
ผมก็เข้าไม่ได้ครับ รบกวนด้วยครับ

ทีมงานได้ดำเนินการแจ้งรายละเอียดการสมัครสมาชิกให้ท่านทาง E-mail: [email protected] ให้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

โพสต์โพสต์