รบกวนด้วยครับ ขอเปลี่ยน Username ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
nuttapong.nj
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 68

รบกวนด้วยครับ ขอเปลี่ยน Username ครับ

โพสต์ที่ 1

ขออนุญาตเปลี่ยน Username "nuttapong.nj" เป็น "VIมือใหม่" ครับ
PRICE is what you PAY but VALUE is what you GET
----------------------------------------
FB : VIมือใหม่ By The Econoimist
www.facebook.com/RookieVIbyNJ
----------------------------------------
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: รบกวนด้วยครับ ขอเปลี่ยน Username ครับ

โพสต์ที่ 2

nuttapong.nj เขียน:
พฤหัสฯ. ก.พ. 04, 2021 9:51 pm
ขออนุญาตเปลี่ยน Username "nuttapong.nj" เป็น "VIมือใหม่" ครับ
เรียน ท่านสมาชิก

การเปลี่ยนชื่อ Username โดยปกติสมาชิกสามารถแจ้งให้ทีมงานเปลี่ยนแปลงข้อมูลดังกล่าวให้ได้ แต่เนื่องจากขณะนี้ทางสมาคมฯ อยู่ระหว่างโอนย้ายข้อมูลจากระบบเก่าเข้าระบบใหม่
และอยู่ระหว่างการปรับปรุงพัฒนาระบบของ www.thaivi.org ซึ่งหากมีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลสมาชิกในขณะนี้ อาจมีผลกระทบทำให้สมาชิกเกิดปัญหาการเข้าใช้งานในเว็บบอร์ดค่ะ
ดังนั้นทีมงานจึงยังไม่สามารถดำเนินการเปลี่ยนแปลงข้อมูลชื่อ Username ให้ท่านได้ในขณะนี้ จนกว่าการปรับปรุงระบบจะแล้วเสร็จค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบและขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์