ต่ออายุแล้วยังเข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
peerajays
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ต่ออายุแล้วยังเข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ต่ออายุวันที่ 21 ประเภทนักศึกษา ตอนนี้ยังเข้าไม่ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: ต่ออายุแล้วยังเข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

peerajays เขียน:
จันทร์ ม.ค. 25, 2021 12:07 pm
ต่ออายุวันที่ 21 ประเภทนักศึกษา ตอนนี้ยังเข้าไม่ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้ดำเนินการตรวจสอบข้อมูลตามที่ท่านได้แนบหลักฐานเพื่อต่ออายุสมาชิกผ่านระบบ www.thaivi.org พบว่า ท่านไม่ได้แนบหลักฐานสำเนาบัตรนักศึกษามา ทีมงานจึงได้ดำเนินการแจ้งขอข้อมูลดังกล่าวไปทางอีเมล [email protected] เมื่อวันที่ 21 ม.ค. 2564 เวลา 10.40 น. ที่ผ่านมา และได้พยายามติดต่อท่านที่เบอร์โทร. 095XXXX103 แต่ไม่สามารถติดต่อได้ค่ะ

จึงรบกวนให้ท่านส่งหลักฐานสำเนาบัตรนักศึกษาพิ่มเติม หรือแสดงเอกสารการเป็นนักศึกษาของท่าน เช่น เข้าระบบนักศึกษาของสถาบันแล้ว Capture หน้าจอที่แสดงผลการเรียน หรือหลักฐานใบเสร็จรับเงินที่ท่านได้มีการชำระเงินค่าเทอมล่าสุด โดยส่งหลักฐานนี้มาทางอีเมล [email protected] เพิ่มเติมค่ะ

เพื่อความโปร่งใสในการดำเนินการ จึงต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ค่ะ และเมื่อได้รับหลักฐานถูกต้องครบถ้วนแล้ว ทีมงานจะดำเนินการอนุมัติการต่ออายุสมาชิกให้ท่านภายใน 1-3 วันทำการ

อนึ่ง หากท่านมิได้มีสถานะเป็นนักศึกษาของสถานบันแล้ว ท่านสามารถชำระค่าสมัครสมาชิกเพิ่มเติมในรูปแบบของสมาชิกทั่วไป คือ 1 ปี/500บาท, 3 ปี/1,200บาท, 5 ปี/2,000บาท

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 02-619-1355 จันทร์-ศุกร์ เวลา 08.00-17.00 น. (หยุดเสาร์-อาทิตย์-นักขัตฤกษ์)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
หมายเหตุ:
โปรดแจ้งอีเมลและเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้เพิ่มเติม เพื่อทีมงานจะดำเนินการอัพเดทข้อมูลในระบบต่อไป
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์