ต่ออายุสมาชิก ทำอย่างไรครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
nappy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ต่ออายุสมาชิก ทำอย่างไรครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนสอบถามครับ ต้องการต่ออายุสมาชิก ต้องทำอย่างไรครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1328

Re: ต่ออายุสมาชิก ทำอย่างไรครับ

โพสต์ที่ 2

nappy เขียน:
อังคาร ม.ค. 12, 2021 11:35 am
รบกวนสอบถามครับ ต้องการต่ออายุสมาชิก ต้องทำอย่างไรครับ
เรียน ท่านสมาชิก

ท่านสามารถดำเนินการต่ออายุสมาชิกด้วยตนเองได้เลยค่ะ ตามขั้นตอนดังนี้  
Renew Membership2020.png

1. Login เข้าระบบ www.thaivi.org
2. คลิกชื่อ Login name ด้านบนขวามือ
3. ปรากฎเมนู ให้เลือก 
Renew / Attach Proof of Payment
4. เลือก Package ประเภทสมาชิกที่ต้องการ 
- 1ปี/500บาท
- 3ปี/1,200บาท
- 5ปี/2,000บาท
- 1ปี นักศึกษา/200 บาท+สำเนาบัตรนักศึกษา 

5. เลือกช่องทางการชำระเงิน
6. ทำการโอนเงิน

สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
ธนาคารกสิกรไทย สำนักพหลโยธิน
บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 799-2-61374-9

7. แนบไฟล์ Upload Image หลักฐานการโอนเงิน (กรณี Money Transfer)
8. กด Submit เพื่อยืนยันการต่ออายุ

จากนั้นทีมงานจะดำเนินการอนุมัติเพื่อต่ออายุสมาชิกให้ท่านภายใน 1-3 วันทำการค่ะ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม 02-619-1355 

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์