ต่ออายุแล้ว เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น ไม่ได้ค่ะ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Puk.Saran
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ต่ออายุแล้ว เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น ไม่ได้ค่ะ

โพสต์ที่ 1

รบกวนช่วยเช็คให้ด้วยค่ะ

ต่ออายุเรียบร้อยแล้ว ได้รับข้อความแจ้งกลับมาแล้วค่ะ
แต่ ก็ยังเข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

Re: ต่ออายุแล้ว เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น ไม่ได้ค่ะ

โพสต์ที่ 2

ตอนนี้เข้าได้ไหมครับ ลองดูอีกครั้งนะครับ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
Puk.Saran

Re: ต่ออายุแล้ว เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น ไม่ได้ค่ะ

โพสต์ที่ 3

ยังเข้าไม่ได้เลยค่ะ
รบกวนด้วยค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

โพสต์ที่ 4

Puk.Saran เขียน:
อังคาร ม.ค. 12, 2021 9:44 am
ยังเข้าไม่ได้เลยค่ะ
รบกวนด้วยค่ะ
เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้ดำเนินการแก้ไขปัญหาดังกล่าว ซึ่งท่านสามารถเข้าใช้งานห้องร้อยคนร้อยหุ้นได้ตามปกติเป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบและขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
Puk.Saran

โพสต์ที่ 5

ลองเข้าใหม่ เข้าได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
โพสต์โพสต์