ตั้งห้องในร้อยคนร้อยหุ้น

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
katsukun
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 11

ตั้งห้องในร้อยคนร้อยหุ้น

โพสต์ที่ 1

รบกวน admin ช่วยเพิ่ม ห้องพวกกองทุน reit ใน ร้อยคนร้อยหุ้นหน่อยครับ
prospect , ftreit
ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

Re: ตั้งห้องในร้อยคนร้อยหุ้น

โพสต์ที่ 2

คุณ katsukun สามารถโพสตั้งกระทู้พร้อมข้อมูลเริ่มต้นที่ห้อง Value Investing แล้วกด report แจ้งย้ายกระทู้ได้ครับ

ขอบคุณครับ
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
katsukun
ผู้ติดตาม: 11

โพสต์ที่ 3

รบกวน Admin เพิ่ม Prospect เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นหน่อยครับ
ไม่เจอช่อง report ย้ายห้อง ได้ตั้งห้องไว้ใน Value investing แล้ว
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 4

เรียบร้อยครับ
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
YangYang
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

รบกวนadmin เปลี่ยน password ให้หน่อยคะ หรือติดต่อกลับ ลืมpassword เข้าใหม่ ที่ส่งมาตามemail ทำแล้วไม่สำเร็จค่ะ
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

โพสต์ที่ 6

YangYang เขียน:
ศุกร์ ส.ค. 13, 2021 9:33 am
รบกวนadmin เปลี่ยน password ให้หน่อยคะ หรือติดต่อกลับ ลืมpassword เข้าใหม่ ที่ส่งมาตามemail ทำแล้วไม่สำเร็จค่ะ
ทีมงานได้ดำเนินการ Reset Password ให้เป็นที่เรียบร้อยนะคะ โดยส่งข้อมูลเข้าทางอีเมลค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์