ขนาดตัวอักษรใหญ่ขึ้นต้องการปรับให้เล็กลงต้องทำอย่างไร

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
LEK-CHOO
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ขนาดตัวอักษรใหญ่ขึ้นต้องการปรับให้เล็กลงต้องทำอย่างไร

โพสต์ที่ 1

วันนี้เข้ามาใช้งานเว็บปรากฎว่าขนาดตัวอักษรใหญ่ขึ้น ไม่แน่ใจว่าจะต้องเข้าไปปรับตรงไหนครับ ลองปรับที่ Font Size เป็นขนาดเล็กสุดสามารถปรับได้ แต่พอเปลี่ยนไปหน้าอื่นตัวอักษรก็กลับมาใหญ่ขึ้นอีกครับ
ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

Re: ขนาดตัวอักษรใหญ่ขึ้นต้องการปรับให้เล็กลงต้องทำอย่างไร

โพสต์ที่ 2

เนื่องจาก vendor ได้ทำการ patch features แล้วมี bug ทำให้ระบบไม่จำขนาด font ที่เราเลือก ตอนนี้กำลังแก้ไขอยู่ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
zephyr
ผู้ติดตาม: 29

Re: ขนาดตัวอักษรใหญ่ขึ้นต้องการปรับให้เล็กลงต้องทำอย่างไร

โพสต์ที่ 3

ผมก็งงมาก เพิ่งจะเป็น 2 วันมานี้ เลขหน้าของแต่ละหัวข้อก็หายไปด้วยครับ
Tanukicho
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ผมก็รู้สึกแปลกๆเหมือนกัน เลยไปปรับตัวอักษรขนาดเล็กสุดจากใหญ่สุด ก้เลยพอไหว
“ กำไรเมื่อซื้อ ไม่ใช่เมื่อขาย ”
Cr.Richdad
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 5

ตัวอักษรปัจจุบัน ขนาดเล็กสุด จะเท่ากับ ขนาดกลางของระบบก่อนหน้านี้ครับ

เปลี่ยนตัวอักษรเป็นขนาดเล็กสุดได้ที่ล่างขวาของหน้า page ครับ
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
โพสต์โพสต์