ตอนนี้เป็นสมาชิคแบบ 1 ปี อยากเพิ่มเป็น 3 ปีต้องทำอย่างไรครับ (สมาชิคยังไม่หมด)

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
NaNoKunG
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 55

ตอนนี้เป็นสมาชิคแบบ 1 ปี อยากเพิ่มเป็น 3 ปีต้องทำอย่างไรครับ (สมาชิคยังไม่หมด)

โพสต์ที่ 1

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: ตอนนี้เป็นสมาชิคแบบ 1 ปี อยากเพิ่มเป็น 3 ปีต้องทำอย่างไรครับ (สมาชิคยังไม่หมด)

โพสต์ที่ 2

เรียน ท่านสมาชิก

ท่านสามารถดำเนินการต่ออายุสมาชิกได้ตามปกติเลยค่ะ
โดยทำการชำระเงิน 1,200บาท/ 3 ปี เพื่อต่ออายุสมาชิกมาที่

KBANK_THAI VI.png

ส่งหลักฐานการโอนเงิน พร้อมแจ้งข้อมูล Username ชื่อ-นามสกุล เบอร์โทรศัพท์
และอีเมลที่ติดต่อได้เพิ่มเติม
ส่งมาที่อีเมล [email protected]

เมื่อได้ข้อมูลหลักฐานถูกต้องครบถ้วนแล้ว จะดำเนินการต่ออายุสมาชิกให้ท่านใน 1-3 วันทำการค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์