ข้อความในกระทู้

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
AnieLee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 14

ข้อความในกระทู้

โพสต์ที่ 1

ควรมีเส้นคั่นระหว่างข้อความในกระทู้ครับ
พอไม่มีเส้นแบ่ง จะดูเหมือนข้อความแต่ละกระทู้ติดกัน จะดูเหมือนรกๆ เกินไป อารมณ์แบบว่า ข้อมูลเยอะไปหมด

ทั้งนี้เพราะของใหม่ ชื่อคนโพสจะอยู่ด้านหลัง (เว็บเก่า มีเส้น แถม ชื่อคนโพส อยู่ด้านหน้า มันช่วยคั่นในตัวได้)

เลยคิดว่า น่ามีตีเส้นคั่นครับ ตามภาพครับ
####################################################
ความสำเร็จจากการลงทุน ไม่ได้เกิดจาก "การซื้อของดี" แต่มาจาก "การซื้อของได้ดี" ต่างหาก
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

Re: ข้อความในกระทู้

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ทีมงานจะรวบรวมเพื่อพิจารณาและพัฒนาระบบในโอกาสต่อไปครับ
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
โพสต์โพสต์