สอบถามประกันสุขภาพกลุ่ม

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
wiwatmail
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามประกันสุขภาพกลุ่ม

โพสต์ที่ 1

อยากสอบถามเรื่องประกันสุขภาพกลุ่ม ที่แจ้งว่าให้ติดตามเดือน ก.ย. 61 ถ้าเป็นภรรยาของสมาชิก ThaiVI สามารถซื้อประกันสุขภาพกลุ่ม ได้หรือไม่ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1328

Re: สอบถามประกันสุขภาพกลุ่ม

โพสต์ที่ 2

เรียน ท่านสมาชิก

โครงการประกันสุขภาพกลุ่ม สำหรับผู้ที่เป็นสมาชิก Thai VI เท่านั้น ค่ะ (บุคคลที่ไม่ได้เป็นสมาชิก..ไม่สามารถเข้าร่วมได้ค่ะ) และขอขอบคุณที่ติดตามกิจกรรมสมาคมฯ ค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์