แก้ไข reply ที่เราพิมพ์ตอบได้อย่างไรครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด
Post Reply
TORNN
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

แก้ไข reply ที่เราพิมพ์ตอบได้อย่างไรครับ

Posts by TORNN » Tue Jan 09, 2018 7:53 pm

บังเอิญตอบกระทู้ไปแล้วพิมพ์ผิด ทำให้อาจเกิดการรับรู้ข้อมูลผิดๆครับ อยากเข้าไปแก้ไข ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรครับ

If you don't know what you are doing. It's a jungle out there.

sorawut

Re: แก้ไข reply ที่เราพิมพ์ตอบได้อย่างไรครับ

Posts by sorawut » Wed Jan 10, 2018 12:01 am

สามารถกด report เพื่อแจ้งแก้ไข หรือสามารถแก้ไขได้เองด้วยปุ่ม edit ตรงขวาล่างภายใน 30 นาทีครับ

ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น

TORNN

Re: แก้ไข reply ที่เราพิมพ์ตอบได้อย่างไรครับ

Posts by TORNN » Thu Jan 11, 2018 9:50 am

sorawut wrote:สามารถกด report เพื่อแจ้งแก้ไข หรือสามารถแก้ไขได้เองด้วยปุ่ม edit ตรงขวาล่างภายใน 30 นาทีครับ
ขอบคุณครับ

If you don't know what you are doing. It's a jungle out there.

Post Reply