ช่วงนี้ log in หลุดบ่อยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
b4solid
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 65

ช่วงนี้ log in หลุดบ่อยครับ

โพสต์ที่ 1

รู้สึกว่าตั้งแต่เมื่อวานนี้ 10 เมษ login มันหลุดบ่อยนะครับ

คือปกติผมตั้งให้มัน auto login นะครับ
แต่ช่วงนี้เข้าในห้องร้อบคน ร้อยหุ้น สัก 2-3 หน้า แล้วมันก็หลุดไปหน้า log in ผมก็ต้อง login ใหม่
พอเข้าไปใหม่ เล่นได้ 2-3 ก็หลุด log in อีกละ วนไปเรื่อยๆ ลองกับ firefox microft edge เหมือนกัน

ผมเป็นคนเดี่ยวรึปล่าวเนี่ย

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

Re: ช่วงนี้ log in หลุดบ่อยครับ

โพสต์ที่ 2

b4solid เขียน:รู้สึกว่าตั้งแต่เมื่อวานนี้ 10 เมษ login มันหลุดบ่อยนะครับ

คือปกติผมตั้งให้มัน auto login นะครับ
แต่ช่วงนี้เข้าในห้องร้อบคน ร้อยหุ้น สัก 2-3 หน้า แล้วมันก็หลุดไปหน้า log in ผมก็ต้อง login ใหม่
พอเข้าไปใหม่ เล่นได้ 2-3 ก็หลุด log in อีกละ วนไปเรื่อยๆ ลองกับ firefox microft edge เหมือนกัน

ผมเป็นคนเดี่ยวรึปล่าวเนี่ย

ขอบคุณครับ
ไม่ทราบว่าใช้ Internet ของเจ้าไหนครับ?

ปัจจุบันใช้ได้ปกติแล้วใช่มั้ยครับ?
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
b4solid
ผู้ติดตาม: 65

Re: ช่วงนี้ log in หลุดบ่อยครับ

โพสต์ที่ 3

ใช้ true wifi ในห้างนะครับ ใช้ประจำทุกวันประมาณ บ่ายโมงถึง 5 โมงเย็น เพิ่งมา 2 วันนี้เอง ไม่รู้ทำไมมันหลุดบ่อยมาก

อาจจะเป็นที่ ทรู ก็เป็นไปได้ครับ เพราะที่บ้านใช้ ais fibre ไม่เป็นแฮะ
เดี่ยวพรุ่งนี้ ไปลองอีกวัน เดี่ยวลอง share hotspot จากมือถือด้วย ดูว่าจะเป็นรึปล่าว

ขอบคุณนะครับ
โพสต์โพสต์