ขอให้มีปุ่มสลับโหมดเป็นสีด้วยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด
Post Reply
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

ขอให้มีปุ่มสลับโหมดเป็นสีด้วยครับ

Posts by miracle » Wed Nov 16, 2016 10:34 pm

เพราะว่า เป็นสีเทาแล้วใช้งานไม่สะดวก ในระยะนี้
ให้มีสามารถเลือกกลับไปแสดงเป็นโหมดสีได้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
:)

:)

sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: ขอให้มีปุ่มสลับโหมดเป็นสีด้วยครับ

Posts by sorawut » Wed Nov 16, 2016 10:41 pm

ประมาณวันอาทิตย์จะเปลี่ยนกลับเป็นสีแล้วครับพี่มิ

ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น

Post Reply