Log In จะหมดอายุเมื่อไหร่ ดูที่ตรงไหนครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
jokerz
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 20

Log In จะหมดอายุเมื่อไหร่ ดูที่ตรงไหนครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนถามพี่ๆทีมงานครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

Re: Log In จะหมดอายุเมื่อไหร่ ดูที่ตรงไหนครับ

โพสต์ที่ 2

VAEEEEE เขียน:รบกวนถามพี่ๆทีมงานครับ

เรียน ท่านสมาชิก

เมื่อใกล้หมดอายุสมาชิกสมาคมฯ แล้วนั้น ระบบจะแจ้งเตือนให้ท่านรับทราบล่วงหน้า 1 เดือน
ทางช่องทางอีเมลและ PM ค่ะ และในเบื้องต้นทีมงานได้จัดส่งข้อมูลวันหมดอายุให้ท่านรับทราบ
ทางอีเมลเป็นที่เรียบร้อยค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
jokerz
ผู้ติดตาม: 20

Re: Log In จะหมดอายุเมื่อไหร่ ดูที่ตรงไหนครับ

โพสต์ที่ 3

Thai VI Officer เขียน:
VAEEEEE เขียน:รบกวนถามพี่ๆทีมงานครับ

เรียน ท่านสมาชิก

เมื่อใกล้หมดอายุสมาชิกสมาคมฯ แล้วนั้น ระบบจะแจ้งเตือนให้ท่านรับทราบล่วงหน้า 1 เดือน
ทางช่องทางอีเมลและ PM ค่ะ และในเบื้องต้นทีมงานได้จัดส่งข้อมูลวันหมดอายุให้ท่านรับทราบ
ทางอีเมลเป็นที่เรียบร้อยค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอบคุณพี่ทีมงานนะครับ :D
โพสต์โพสต์