สอบถามเรื่องมิตติ้งภาคใต้หน่อยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Titon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามเรื่องมิตติ้งภาคใต้หน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนถามหน่อยครับเค้ามิตติ้งอีกทีวันใหนครับ ประกาศทางบอร์ดใหนครับ (พอดีเป็นสมาชิกใหม่ครับ) :P
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1334

Re: สอบถามเรื่องมิตติ้งภาคใต้หน่อยครับ

โพสต์ที่ 2

เรียน ท่านสมาชิก

การติดตามข่าวสารงานสัมมนาต่างๆ ของสมาคมฯ หรือมีตติ้งต่างๆ
ท่านสามารถติดตามข่าวสารได้ที่ห้อง Value Investing เป็นหลักค่ะ
ซึ่งในขณะนี้ Meeting ภาคใต้ ไตรมาส 4/2557 พึ่งจัดงานเสร็จสิ้นไปค่ะ

(ตาม Link) ดังนี้
http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=58640

รบกวนท่านสมาชิกติดตามกิจกรรมมีตติ้งวีไอภาคใต้ในห้องดังกล่าว รวมถึงงานสัมมนาอื่นๆ ร่วมด้วยค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
ภาพประจำตัวสมาชิก
theerasak24
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: สอบถามเรื่องมิตติ้งภาคใต้หน่อยครับ

โพสต์ที่ 3

กระทู้จองจะตั้งประมาณ 10 วันก่อนวันงาน
วันงานอาทิตย์ที่ 2 หลังประกาศงบวันสุดท้ายของไตรมาส
"เป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่จะยังคงทำสิ่งต่างๆ ต่อไปตราบใดที่มันยังให้ความรื่นรมย์และคุณก็ทำมันได้ดี"
โพสต์โพสต์