แจ้งเข้าห้องforum ไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
paitoona9
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

แจ้งเข้าห้องforum ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ขึ้นคำว่าyou are not authorized ..........
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: แจ้งเข้าห้องforum ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

เรียน คุณ paitoona9

ทีมงานขอเรียนชี้แจงข้อมูล ดังนี้ Log in: paitoona9 ที่ท่านใช้เข้าระบบนั้น
ไม่ได้เป็นสมาชิกสมาคมฯ นะค่ะ ดังนั้น สิทธิ์ในการเข้าใช้บริการห้องร้อยคนร้อยหุ้น
ท่านจะไม่สามารถเข้าใช้บริการได้ค่ะ

และท่านมีอีก 1 Log in:paitoona ซึ่งล็อคอินดังกล่าว สถานะเป็นสมาชิกสมาคมฯ ค่ะ
ซึ่งท่านสามารถเข้าใช้บริการห้องร้อยคนร้อยหุ้น ได้ค่ะ

อนึ่ง หากท่านลืม Password สำหรับล็อคอินที่เป็นสมาชิกสมาคมฯ กรุณาแจ้งความประสงค์มายังทีมงานที่
[email protected] พร้อมข้อมูลส่วนตัวของท่าน เพื่อยืนยันตัวตนค่ะ
จากนั้นทีมงานจะ Reset Password ให้ใหม่อีกครั้งค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์