เรื่องการขอต่ออายุสมาชิก thaivi

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
cosmo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

เรื่องการขอต่ออายุสมาชิก thaivi

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ

พอดีต้องการจะต่ออายุสมาชิก จากเดิมที่สมัครไว้ 3 ปี

ต้องการจะต่อเพิ่มอีก 5 ปี หรือมีแบบยาวกว่านี้ไหมครับ ขณะที่อายุเก่ายังไม่หมด น่าจะหมดเร็ว ๆ นี้

สามารถต่อได้เลยไหมครับ
“Know what you own, and know why you own it.”- Peter Lynch -
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1398

Re: เรื่องการขอต่ออายุสมาชิก thaivi

โพสต์ที่ 2

เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานขอเรียนชี้แจง ดังนี้ ปัจจุบัน ท่านยังคงสถานะการเป็นสมาชิกสมาคมฯ อยู่นะค่ะ
โดยท่านสามารถต่ออายุสมาชิกได้ ในช่วงเดือน ก.ค. 58 ค่ะ เนื่องจากท่านจะหมดอายุสมาชิก วันที่ 31 ก.ค. 58

แต่ทีมงานไม่แนะนำให้ต่ออายุสมาชิกก่อนค่ะ เนื่องจากท่านจะเสียสิทธิ์
ในช่วงเวลาที่เหลือประมาณ 3 เดือน ดังนั้น ขอแนะนำต่ออายุสมาชิกในช่วงเดือนที่แจ้งไปข้างต้น
เพื่อใช้สิทธิ์ครบเวลาตามกำหนดค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์