เข้าดูหน้าร้อยคนร้อยหุ้นสมาชิกไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
toothbrush
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

เข้าดูหน้าร้อยคนร้อยหุ้นสมาชิกไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมเข้าดูหน้าร้อยคนร้อยหุ้นสมาชิกไม่ได้ครับ

You do not have the required permissions to read topics within this forum.
อย่าโลภ เกินความรู้ของตัวเอง
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: เข้าดูหน้าร้อยคนร้อยหุ้นสมาชิกไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้ตรวจสอบข้อมูลของท่าน โดยมีรายละเอียด ดังนี้

ต่ออายุล่าสุดวันที่ - 7/11/56
หมดอายุวันที่ - 30/11/57
ประเภทสมาชิก - นักเรียน/นักศึกษา
สถานะ - หมดอายุสมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)

** ท่านจะไม่สามารถเข้าใช้บริการห้องร้อยคนร้อยหุ้น (สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ได้นะค่ะ **

และทีมงานได้ส่งข้อความแจ้งให้ทราบ เรื่อง สมาชิกใกล้หมดอายุ เมื่อวันที่ 2 พ.ย. 57
และอีกครั้ง แจ้งเรื่องสมาชิกหมดอายุลง เมื่อวันที่ 30 พ.ย. 57 ค่ะ
รบกวนท่านสมาชิกตรวจสอบอีเมล์อีกครั้งนะค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์