ปุ่ม Vote บวก/ลบ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
vim
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 24

ปุ่ม Vote บวก/ลบ

โพสต์ที่ 1

ปุ่มบวก และปุ่มลบ นั้นอยู่ใกล้กันมากๆ บางทีเวลาคลิกแล้วอาจจะพลาดได้โดยไม่ได้ตั้งใจ ผมเห็นว่าหลายๆคนก็เคยมีพูดถึงปัญหาคล้ายๆกันนี้ในเว็บบอร์ดเหมือนกัน

เป็นไปได้ไหมครับว่าเราจะย้ายปุ่มบวกไว้ด้านบนของตัวเลข จะได้แยกชัดเจนกว่า

ผมลองแก้โค้ดดูคร่าวๆแล้ว ถ้าทีมงานเห็นด้วยว่าควรย้าย อาจจะเอาโค้ดไปใช้ได้เลยไม่ต้องเสียเวลา
Vi IMrovised
luz666
ผู้ติดตาม: 1

Re: ปุ่ม Vote บวก/ลบ

โพสต์ที่ 2

เห็นด้วยครับ เวลาเล่นในมือถือกดผิดมาหลายที รู้สึกไม่ดีเลยครับ :(
all i need is Zero
ภาพประจำตัวสมาชิก
Pyrostrikes
ผู้ติดตาม: 4

Re: ปุ่ม Vote บวก/ลบ

โพสต์ที่ 3

ผมกด+ให้คุณ VIM ละ ไม่ผิดแน่นอน
Nothing comes for free...
โพสต์โพสต์