Log in แล้วชอบเด้งออกบ่อยๆ ใครเป็นบ้างครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
hotel
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Log in แล้วชอบเด้งออกบ่อยๆ ใครเป็นบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

เวลาลอตอิน ต้องกดสามสี่รอบกว่าจะเข้าได้ เวลาจะsearch ชื่นหุ้นก็ชอบเด้งออก เป็นแบบนี้มานานแล้วอ่าครับ เป็นทั้งchrome และ ie ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะอะไร ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นเหมือนกันมั้ยครับ
tass10

Re: Log in แล้วชอบเด้งออกบ่อยๆ ใครเป็นบ้างครับ

โพสต์ที่ 2

เจอปัญหานี้เหมือนกันค่ะ
dojii
Verified User

Re: Log in แล้วชอบเด้งออกบ่อยๆ ใครเป็นบ้างครับ

โพสต์ที่ 3

ผมเป็นเฉพาะในมือถือครับ
ืnotebook ไม่เป็น
otakung
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 4

ผมเข้าแต่จาก notebook ไม่เคยเจอเด้งออกครับ เคยเจอแต่ search ไม่ได้ แต่รอซักพักแล้ว search ใหม่ก็ได้เอง อันนี้เจอทุกครั้งที่ search
โพสต์โพสต์