อยากจะ register ที่นี่ ขอทราบขั้นตอนและค่าใช้จ่าย(ถ้ามี)

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
บุคคลทั่วไป
ผู้ติดตาม: 0

อยากจะ register ที่นี่ ขอทราบขั้นตอนและค่าใช้จ่าย(ถ้ามี)

โพสต์ที่ 1

:?: อยากจะสมัครเป็นสมาชิกที่นี่ ไม่ทราบว่ามีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างครับ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ตรงเมนูข้างบนมีให้คลิ๊กเพื่อสมัครสมาชิกครับ ส่วนค่าใช้จ่ายก็ ความจริงใจต่อตลอดชีพครับ ยินดีต้อนรับครับ :D
ล็อคหัวข้อ