สอบถาม หลักสูตรการลงทุนเน้นคุณค่า

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
BirdBird
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สอบถาม หลักสูตรการลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่า คอร์สอบรมหลักสูตรนี้ปีนี้ ยังมีอีกหรือเปล่าคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

Re: สอบถาม หลักสูตรการลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

เรียน คุณ BirdBird

สมาคมฯ ต้องขอขอบคุณที่ติดตามกิจกรรมของสมาคมฯ นะค่ะ โดยหลักสูตรอบรมการลงทุนแบบเน้นคุณค่านั้น
ตามปกติจะจัดกิจกรรมปีละ 3 ครั้ง ซึ่งในปี 2557 ได้เริ่มจัดเมื่อเดือน ก.พ , มิ.ย. (และอีกครั้ง ...รบกวนติดตามข่าวสารในเว็บบอร์ดอีกครั้งนะค่ะ)
ทีมงานจะประกาศให้รับทราบต่อไปค่ะ :D

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์