แจ้งเปลี่ยนชื่อจาก Thaizeza เป็นชื่อ คนรักน้ำมันครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Thaizeza
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

แจ้งเปลี่ยนชื่อจาก Thaizeza เป็นชื่อ คนรักน้ำมันครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวน Admin เปลี่ยนชื่อจาก Thaizeza เป็นชื่อ คนรักน้ำมันครับ
ขอบคุณครับ :)
Thaizeza
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: แจ้งเปลี่ยนชื่อจาก Thaizeza เป็นชื่อ คนรักน้ำมันครับ

โพสต์ที่ 2

Thaizeza เขียน:รบกวน Admin เปลี่ยนชื่อจาก Thaizeza เป็นชื่อ คนรักน้ำมัน
ขอบคุณครับ :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1398

Re: แจ้งเปลี่ยนชื่อจาก Thaizeza เป็นชื่อ คนรักน้ำมันครับ

โพสต์ที่ 3

เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้ติดต่อกลับไปทางโทรศัพท์เพื่อชี้แจงรายละเอียดเพิ่มเติมเป็นที่เรียบร้อยค่ะ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์