ลืมพาร์สเวิร์ดต้องทำไงครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
marderlar
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ลืมพาร์สเวิร์ดต้องทำไงครับ

โพสต์ที่ 1

พอดีเครื่องส่วนตัวเข้าได้เลย เพราะตั้งไว้
แต่เครื่องบริษัท ผมเข้าไม่ได้ สงสัยจำพาร์สเวิร์ดผิดอัน

ต้องทำยังไงบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
Marderlar
(วีรพจน์)
]/\[
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1329

Re: ลืมพาร์สเวิร์ดต้องทำไงครับ

โพสต์ที่ 2

เรียน ท่านสมาชิก

ท่านสามารถเปลี่ยน Password ตามที่ท่านต้องการได้ด้วยตนเอง โดยศึกษาวิธีการดังนี้ http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=2&t=52664 หรือ
จะให้ทีมงาน Reset Password กลาง ส่งไปให้ใหม่ ใช้ได้ทั้ง 2 วิธีค่ะ ทั้งนี้ รบกวนท่านสมาชิกช่วยแจ้งความประสงค์ไปทีอีเมล์ทีมงาน [email protected] หรือช่องทาง PM ได้ทันทีค่ะ หากเจ้าหน้าที่ได้รับข้อมูลแล้วจะดำเนินการตามที่ร้องขอมาค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
marderlar
ผู้ติดตาม: 0

Re: ลืมพาร์สเวิร์ดต้องทำไงครับ

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ
วิธีที่ 1 คงทำไม่ได้เพราะต้องใส่ password เก่าด้วยซึ่งจำไม่ได้
วิธีที่ 2 จะส่งอีเมล์ไปครับ

ขอบคุณครับ
วีรพจน์
]/\[
โพสต์โพสต์