เรียนสอบถามเรื่องการโพสสมัครเรียน

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
tongteng
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เรียนสอบถามเรื่องการโพสสมัครเรียน

โพสต์ที่ 1

ผมขอสอบถามเรื่องการโพสสมัครเรียนครับ

คือนั่งrefreshรอเปิดโพสก่อน 9.00 จนถึงเวลาเปิดให้โพสได้ แต่เมื่อถึงเวลาโพสไม่สามารถsubmit ได้
และได้พยายามโพสอยู่หลายครั้ง มีข้อความแจ้งเตือนว่า"โพสได้แค่ครั้งเดียว??" แต่ได้เช็คดูในกระทู้แล้วไม่พบข้อความโพสสมัครเรียนครับ

จึงขอเรียนถามว่ากรณีนี้เกิดจากคนโพสพร้อมกันมากๆทำให้ไม่สามารถโพสได้หรืออย่างไรครับ
เรียนถามเพื่อรอโอกาสสมัครเรียนใหม่คอร์สหน้าครับ

ขอบคุณครับ
Candyfloss
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: เรียนสอบถามเรื่องการโพสสมัครเรียน

โพสต์ที่ 2

เป็นเหมือนกันเลยคะ พยายาม post อยู่หลายรอบ แต่ไม่สามารถ submit ได้

ไม่ทราบว่า จะมีเปิดรับสมัครเพิ่มอีกมั้ยคะ

ขอบคุณคะ
nuxster
ผู้ติดตาม: 1

Re: เรียนสอบถามเรื่องการโพสสมัครเรียน

โพสต์ที่ 3

เป็นเหมือนกันเลยครับ
รอมาตั้งนาน..T_T
:'O
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1335

โพสต์ที่ 4

เรียน สมาชิกทุกท่าน

หลักสูตรอบรมนักลงทุนเน้นคุณค่าทุกรุ่น มีสมาชิกให้ความสนใจและเป็นที่นิยมสูงเป็นอย่างมาก ซึ่งใช้เวลาไม่เกิน 5 นาที หลักสูตรดังกล่าวก็จะเต็มในเวลาอันรวดเร็ว ดังนั้น เหตุการณ์ที่ท่านพบเจอนั้น เป็นช่วงเวลาที่ทุกท่าน กด Post เพื่อ "สมัครเรียน" ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่กดเข้ามาพร้อมกัน ส่งผลทำให้บางท่านไม่สามารถ Post สมัครเรียนได้ทันค่ะ

และสิ่งสำคัญหลักสูตรนี้เป็นหลักสูตรเชิงสัมฤทธิ์ผล ทางทีมงานรับสมัครผู้เรียนอย่างจำนวนจำกัด คือ 90 ท่านเท่านั้น เพื่อให้ได้รับประโยชน์สูงสุดในการอบรมค่ะ ทางคณะกรรมการจะจัดอบรมฯ ประมาณ 3 เดือน/ครั้ง รบกวนท่านสมาชิกลองติดตามข่าวสารในเว็บบอร์ด THAI VI นะค่ะ สำหรับท่านที่สมัครเรียนไม่ทัน ทีมงานขอเป็นกำลังใจและเอาใจช่วยทุกท่านค่ะ โอกาสหน้ายังรอท่านอยู่ค่ะ แล้วพบกันนะค่ะ ^____^ :D

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์