อัพโหลดไฟล์ไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
tankungs
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อัพโหลดไฟล์ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

Zip แล้วครับ มันขึ้นว่า Sorry, the board attachment quota has been reached.

ไฟล์ 150kb นะครับ ห้องร้อยคนร้อยหุ้น

ขอบคุณครับ
Thai VI Seminar
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: อัพโหลดไฟล์ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานได้ดำเนินการทดสอบพบว่า สามารถแนบไฟล์ Zip ได้ตามปกติค่ะ หากท่านยังพบปัญหาดังกล่าว กรุณาส่งไฟล์ Zip ที่ท่านต้องการ Upload ให้ทีมงานตรวจสอบเข้าที่อีเมล์ [email protected] ค่ะ

ทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบไฟล์ดังกล่าวให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAI VI
โพสต์โพสต์