รบกวนทีมงานครับ สมาชิกใหม่ต้องการข้อมูลจากพี่ๆด่วน :)

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
santos
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนทีมงานครับ สมาชิกใหม่ต้องการข้อมูลจากพี่ๆด่วน :)

โพสต์ที่ 1

พอดีผมได้สมัครสมาชิกกับทางสมาคมแล้วครับเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
จะรบกวนให้ทางทีมงานช่วยเปิดสิทธิให้น่ะครับ
ได้ติดต่อทาง email: [email protected]
และทางโทรศัพท์แล้ว 02-6191355 แต่ยังติดต่อไม่ได้
เข้าใจว่าสถานการณ์บ้านเมือง
ทำให้ไม่สะดวกในการทำงาน
ช่วงนี้ต้องการข้อมูลประกอบการตัดสินใจซื้อหุ้นน่ะครับ :)
เลยต้องรบกวนด้วยครับ กลัวว่าจะพลาดโอกาสการลงทุนครับ

ขอบคุณทีมงานครับ
luz666
ผู้ติดตาม: 1

Re: รบกวนทีมงานครับ สมาชิกใหม่ต้องการข้อมูลจากพี่ๆด่วน :)

โพสต์ที่ 2

ขออภัยนะครับ ถ้าตอบไม่เกี่ยวกับที่ขอ
แต่เรื่องซื้อหุ้น อยากให้คิดนานๆ ไม่อยากให้ด่วนๆ บัฟเฟตต์ยังเคยบอกว่า ซื้อหุ้นดีๆ สั่งซื้อทางไปรษณีย์ก็ยังทันครับ
all i need is Zero
santos

Re: รบกวนทีมงานครับ สมาชิกใหม่ต้องการข้อมูลจากพี่ๆด่วน :)

โพสต์ที่ 3

555 ขอบคุณครับ
พอดีมีหุ้นที่สนใจอยู่บ้าง แต่มือใหม่เลยอยากเข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นอ่านความเห็นพี่ๆประกอบการตัดสินใจน่ะครับ
และด้วยสถานการณ์บ้านเมืองอาจทำให้มีจังหวะดีๆที่จะเก็บเข้าพอร์ตน่ะคับ

เลยรบกวนทีมงานช่วยเปิดสิทธิเข้าห้องให้ด้วยน่ะคร้าบ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1391

โพสต์ที่ 4

เรียน คุณ santos

ทีมงานได้ดำเนินการเปิดสิทธิ์ให้ใช้บริการ "ห้องร้อยคนร้อยหุ้น" เป็นที่เรียบร้อยนะค่ะ ช่วงนี้สถานการณ์การเมืองยังไม่ค่อยสู้ดีนัก จึงส่งผลให้ทางสมาคมฯ ยังคงไม่ได้เปิดให้บริการแก่ท่านสมาชิก

ทีมงานต้องขออภัย ณ ที่นี้ ด้วยนะค่ะ แต่ท่านสามารถติดต่อทีมงานได้โดยแจ้งผ่าน PM หรืออีเมล์ [email protected] ได้นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAI VI
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
santos

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณทีมงานครับ
โพสต์โพสต์