หากต้องการดูความคิดเห็นเฉพาะเจาะจงหุ้นต้องทำอย่างไร?

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภรยมล
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หากต้องการดูความคิดเห็นเฉพาะเจาะจงหุ้นต้องทำอย่างไร?

โพสต์ที่ 1

เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ Login เสร็จเข้าห้องสมาชิกสมาคมแล้วkeyรหัสชื่อย่อหุ้นในช่องห้องร้อยคนร้อยหุ้นแต่pop upระบุว่าไม่ได้รับอนุญาติ ไม่เห็นเหมือนที่ไปฟังหนูนานะบรรยายในงานset in the city
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ต้องทำอย่างไรค่ะ?
echelon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: หากต้องการดูความคิดเห็นเฉพาะเจาะจงหุ้นต้องทำอย่างไร?

โพสต์ที่ 2

ตามนี้เลยครับ http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=52567
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

Re: หากต้องการดูความคิดเห็นเฉพาะเจาะจงหุ้นต้องทำอย่างไร?

โพสต์ที่ 3

จะให้ จนท Thai Vi Officer ดูแลให้วันเปิดทำการนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1328

โพสต์ที่ 4

เรียน ท่านสมาชิก

ทีมงานขอเรียนแจ้ง "วิธีการค้นหาตัวย่อของบริษัทต่างๆ" มีวิธิการ ดังนี้

1. Log in เข้าสู่ระบบ
2. คลิก เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้น (สำหรับสมาชิกสมาคมฯ)
3. พิมพ์ ตัวย่อของบริษัท ที่ต้องการค้นหา (ดูรูปภาพตัวอย่าง)

ท่านจะได้ข้อมูลและสามารถศึกษารายละเอียดต่างๆ เกี่ยวกับบริษัทฯ ที่ท่านต้องการได้ทันทีค่ะ

รูปภาพ

ติดต่อสอบถามทีมงานเพิ่มเติมได้ที่ 02-619-1355 หรืออีเมล์ [email protected]

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAI VI
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์