edit ข้อความใน reply ได้มั้ยคะ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
หวานกับแวว
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

edit ข้อความใน reply ได้มั้ยคะ

โพสต์ที่ 1

มีวิธีการ หรือมีระยะเวลาให้แก้ไขรึเปล่า หา icon ให้ edit ไม่เจอค่ะ

ขอบคุณค่ะ
อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

Re: edit ข้อความใน reply ได้มั้ยคะ

โพสต์ที่ 2

ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ทำให้สมาชิกไม่สะดวก

เนื่องจากเป็นการป้องกันสมาชิกโพสต์ปล่อยข่าวลือ หรือ กล่าวหาบุคคลอื่น แล้วเข้ามาแก้ไขหรือลบโพสต์ภายหลังครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
หวานกับแวว

Re: edit ข้อความใน reply ได้มั้ยคะ

โพสต์ที่ 3

เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ ดีเหมือนกัน ทำให้ต้องพิจารณาดีๆก่อนกด submit

:)
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 4

ครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
หวานกับแวว

โพสต์ที่ 5

แล้วถ้าพบว่าพิมพ์ผิด หรือตกหล่น ขอให้ admin แก้ให้ได้มั้ยคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1391

โพสต์ที่ 6

เรียน คุณหวานกับแวว

ทีมงานขอเรียนชี้แจง ในกรณีที่ท่านพิมพ์ผิด หรือตกหล่น ให้ท่านดำเนินการตามวิธีการ ดังนี้

1. ให้ท่านโพสข้อความที่ถูกต้อง ขึ้นมาใหม่
2. รายงาน การโพสข้อความที่พิมพ์ผิดหรือตกหล่น ให้ Moderator รับทราบ ผ่านช่องทาง PM หรือแจ้งทางอีเมล์ [email protected] ค่ะ
3. เมื่อทีมงานได้รับข้อมูลจากท่าน จะทำการลบโพสข้อความที่ผิด ให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAI VI
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
หวานกับแวว

โพสต์ที่ 7

post แก้ไขลงไปใน reply อันใหม่แล้วค่ะ คราวหน้าถ้ามีปัญหา จะทำตามที่แนะนำนะคะ

ขอบคุณค่ะ
โพสต์โพสต์