บัตรประชาชนหมดอายุ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
tainara
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

บัตรประชาชนหมดอายุ

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบต้องทำยังไง ส่งไปที่ไหน หรือใช้สแกนส่งได้ ตอนสมัครมันหมดหรือปล่าว ถ้าหมดหลังสมัครต้องส่งใหม่ตลอดหรือครับ
ไม่ทราบมีผลยังไง

เรียน ท่านสมาชิก

เนื่องจากทีมงานได้ทำการตรวจสอบหลักฐานการสมัครสมาชิก และพบว่าหลักฐานสำเนาบัตรประชาชนของท่านหมดอายุ ทีม

งานจึงใคร่รบกวนให้ท่านส่งสำเนาบัตรประชาชนมายังสมาคมฯ เพื่อเป็นข้อมูลพื้นฐานและสิทธิประโยชน์ในการเป็นสมาชิกของท่านค่ะ

แจ้งเพื่อทราบและโปรดดำเนินการ

ขอบคุณค่ะ
ฝ่ายทะเบียนสมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศไทย)
bono
ผู้ติดตาม: 0

Re: บัตรประชาชนหมดอายุ

โพสต์ที่ 2

โอ้ว.. มีการตรวจสอบวันหมดอายุบัตร ปชช ด้วย :shock:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1391

Re: บัตรประชาชนหมดอายุ

โพสต์ที่ 3

เรียน ท่านสมาชิก

ท่านสามารถสแกนเอกสารหรือถ่ายรูปส่งเข้าที่อีเมล์ [email protected] ได้ค่ะ เพื่อจัดเก็บฐานข้อมูลสมาชิกให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้นค่ะ หากท่านติดภาระกิจอื่นๆ หรือท่านไม่สะดวก ไม่เป็นไรนะค่ะ รอให้ท่านสะดวกก่อนได้ค่ะ :)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAI VI
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์