แจ้ง company visit HTECH ในนามสมาคม

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
pot_c
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

แจ้ง company visit HTECH ในนามสมาคม

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ

พอดีส่งข้อความ pm ไปไม่ผ่าน เลยขออนุญาติแจ้งทาง asking staff ครับ

เนื่องจากได้รับแจ้งจากบริษัท HTECH ว่าให้มี company visit ได้ตามเมลของคุณตูน ir ของ HTECH ด้านล่างครับ จึงคิดว่าสมควรไปในนามของสมาคม thaivi มากกว่าในนามส่วนตัวเนื่องจากเป็นสมาชิกสมาคมแล้ว จึงแจ้งมาเพื่อทางสมาคมได้โปรดดำเนินการจัดและแจ้งเพื่อนสมาชิกที่สนใจไป company visit ด้วยกันครับ โดยสามารถติดต่อได้ที่คุณตูน ตามเบอร์ติดต่อด้านล่างเลยครับ ขอบคุณครับ

V
V

เนื่องจากช่วงนี้บริษัทไม่ค่อยมีการได้ให้ข่าวมากนัก เพราะมีความไม่แน่นอนหลายๆอย่าง จึงไม่อยากให้เกิดการคาดหวัง หรือชี้นำใดๆน่ะค่ะอย่างไรก็ตาม หากมีคำถาม ข้อซักถามใดๆ อยากขอเรียนเชิญเข้ามา company visit เพื่อทำความเข้าใจกันนะคะรบกวนบอกต่อคนอื่นๆที่อาจสนใจ แต่ขอเป็นกลุ่มเล็กๆไม่เกิน 6-7 ท่านเหมือนเดิมนะคะ J Best Regards,
Petra R. 
HALCYON GROUP41 Moo 14 Bangchan Industrial Estate Soi 6,Serithai Rd., Minburi, Bangkok 10510Tel: +662-9063242-50 #203Fax: +662-9063251http://www.halcyon.co.th
โพสต์โพสต์