ขอสอบถามเรื่องสมัครสมาชิก

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
A desiGn for liFe
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอสอบถามเรื่องสมัครสมาชิก

โพสต์ที่ 1

ผมเพิ่งส่งเอกสารไปที่สมาคมทางโทรสารเมื่อสักครู่นี้เองครับ ประมาณ 10 นาทีที่ผ่านมา แต่เครื่องfax ของที่ทำงานผมมันรวน เลยดูดเอกสารทีเดียวหมดเลย (มีทั้งหมด 4 แผ่น ใบสมัคร 2 แผ่น สำเนาบัตรประชาชน 1 และใบยืนยันการจ่ายเงิน 5 ปี 2000 บาท ) ผมจึงเริ่มส่งใหม่ แล้วก็รวนอีก ผมเลยโทรไปที่เบอร์ 02 6191455 ปรากฎว่าปรับปรุงอยู่หรืออะไรนี่แหละ จึงขอเรียนสอบถามครับว่าเอกสารผมครบหรือไม่ ผมควรส่งใหม่ทั้งหมดหรือเฉพาะที่ขาด รบกวนแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1391

Re: ขอสอบถามเรื่องสมัครสมาชิก

โพสต์ที่ 2

ทีมงานได้ดำเนินการให้เป็นที่เรียบร้อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAI VI
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์