แนะนำตัวค่ะ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
haung12
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

แนะนำตัวค่ะ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีค่ะ ดิฉันเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
dino
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

Re: แนะนำตัวค่ะ

โพสต์ที่ 2

:mrgreen: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ
1 ซื้อหุ้นของกิจการที่ดี
2 มีกำไรต่อเนื่องไปในอนาคต
3 ซื้อในราคาที่ต่ำกว่ามูลค่าที่แท้จริงของกิจการ
4 ผู้บริหารมีคุณธรรมและความสามารถ
5 และถือมันไว้ ตราบที่มันยังเป็นธุรกิจที่ดีอยู่
                                           วอเรนซ์ บัฟเฟตต์
zephyr
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 30

Re: แนะนำตัวค่ะ

โพสต์ที่ 3

มาช้าหน่อย แต่ก็ยินดีต้อนรับนะครับ
ช่วงนี้กำลังเป็นช่วงทดสอบจิตใจพอดีเลย :D
โพสต์โพสต์