อยากทราบวีธีการใช้คำสั่ง Attachment

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
BAZUGA
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบวีธีการใช้คำสั่ง Attachment

โพสต์ที่ 1

ขอสอบถามstaffเกี่ยวกับการใช้คำสั่ง attachment เพื่อpostข้อมูลในห้องสนนทนาจะต้องมีวิธีพิมพ์ใช้คำสั่งดังกล่าวอย่างไร ผมขอให้staffช่วยแนะนำวิธีการใช้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

Re: อยากทราบวีธีการใช้คำสั่ง Attachment

โพสต์ที่ 2

ที่หัวข้อ Upload attachment ให้กดปุ่ม Browse... แล้วเลือก file ที่ต้องการ
(ในกรณีมีหลาย file ให้เลือกจากล่างขึ้นบนนะครับ)

เสร็จแล้วใส่ File Comment ถ้าต้องการอธิบายเพิ่มเติมครับ เสร็จแล้วให้กดปุ่ม Add the file

ทำอย่างนี้ไปเรื่อยๆจนกว่า attachment จะหมด เสร็จแล้วกดปุ่ม Preview ข้างล่าง File Comment เพื่อตรวจสอบก่อนกดปุ่ม Submit ครับ :D
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

Re: อยากทราบวีธีการใช้คำสั่ง Attachment

โพสต์ที่ 3

ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=2&t=46663
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
โพสต์โพสต์