ASEAN Exchanges

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
หิมะในทะเลทราย
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ASEAN Exchanges

โพสต์ที่ 1

อยากทราบทิศทางเวบthaiviหน่อยครับ ว่าเป็นไปได้ไหมที่จะตั้งห้อง ร้อยคนร้อยหุ้นแบ่งไปตามตลาดหลักทรัพย์เป็น...ร้อยคนร้อยหุ้นมาเลเซีย ร้อยคนร้อยหุ้นอินโดนีเซีย ร้อยคนร้อยหุ้นฟิลิปปินส์ ร้อยคนร้อยหุ้นสิงคโปร์ ร้อยคนร้อยหุ้นโฮจิมินท์ ฮานอย และร้อยคนร้อยหุ้นไทย ต่อไปจะเดินไปแบบนี้หรือป่าวครับผม น่าจะดีและเป็นประโยชน์มากเลยครับ พอจะมีความเป็นไปได้ไหมครับ
doikham

Re: ASEAN Exchanges

โพสต์ที่ 2

เห็นด้วยค่ะ
titlekitty

โพสต์ที่ 3

เห็นด้วยครับ

แต่ขนาดร้อยคนร้อยหุ้นของไทย ผมเป็นสมาชิกมาเดือนกว่าแล้ว ก็ยังเข้าไม่ได้เลย :roll:
หิมะในทะเลทราย

โพสต์ที่ 4

ลุ้นๆๆๆด้วยกันครับ ว่าจะเกิดได้ไหม
โพสต์โพสต์