ประกาศรายชื่อผู้ที่โอนเงินแล้วและมีสิทธิ์เข้าร่วมงานสังสรรค์

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Thai VI Meeting
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ประกาศรายชื่อผู้ที่โอนเงินแล้วและมีสิทธิ์เข้าร่วมงานสังสรรค์

โพสต์ที่ 1

ตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์ร่วมงานสังสรรค์VI Q4/55

สถานที่ ห้อง Platinum Hall ชั้น3 รร.Mercure Fortune (รถไฟใต้ดิน สถานีพระราม9)
วัน : อาทิตย์ที่ 17/3/56
เวลา : 9:00-16:00น.

แล้วเจอกันนะครับทุกท่าน :D

รูปภาพ

**ท่านใดโอนเงินแล้ว แต่ไม่มีรายชื่อหรือรายชื่อไม่ถูกต้อง กรุณาแจ้งในกระทู้ด้านล่างนี้ ภายในวันที่ 28/2/56**
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศไทย)
ก่อตั้งขึ้นด้วยความร่วมแรงร่วมใจของสมาชิกและเป็นองค์กรไม่แสวงหากำไร
รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย จะนำไปทำสาธารณะประโยชน์
ภาพประจำตัวสมาชิก
pwerawat
Verified User

Re: ประกาศรายชื่อผู้ที่โอนเงินแล้วและมีสิทธิ์เข้าร่วมงานสังส

โพสต์ที่ 2

ไชโย
Determination
ผู้ติดตาม: 9

Re: ประกาศรายชื่อผู้ที่โอนเงินแล้วและมีสิทธิ์เข้าร่วมงานสังส

โพสต์ที่ 3

ปกติจะมีจัดงานปีละกี่ครั้งคะ
ปีนี้จะจัดงานในครั้งต่อไปเมื่อไหร่คะ เพิ่งทราบว่ามีจัดงานสังสรรค์ด้วย
5stars

โพสต์ที่ 4

โอกาสหน้า เป็นไปได้หรือไม่ค่ะ ที่ส่งเป็น Mail ให้อะค่ะ เพราะบางทีงานยุ่งจนไม่ได้เปิด web ดูอะค่ะ เสียโอกาส ไปหลายงานแล้วค่ะ อยากไปแต่เต็มแล้วทุกทีเลย
ขอบคุณค่ะ
Thai VI Meeting

โพสต์ที่ 5

งานสังสรรค์จะจัด 4 ครั้ง/ปี หรือทุกไตรมาส ระยะเวลาประมาณสัปดาห์ที่ 2 หลังประกาศงบครับ

ส่วนการโปรโมทงานก็คงผ่านช่องทางเดิม เพราะ Thai VI เราเกิดมาจาก web board

ทีมงานอาสาก็ทำงานผ่านทาง web นี้ โดยทำงานกันด้วยความเสียสละปราศจากผลตอบแทน

โอกาสและความรู้ อยู่ใน http://www.thaivi.org ให้ทุกคนได้ตักเติมทุกๆวัน

ถ้าทุกท่านมีเป้าหมาย และที่แห่งนี้เป็นส่วนหนึ่งที่นำท่านไปสู่จุดหมายที่หวังไว้

แวะพัก...แวะถามทาง...แวะเติมฝัน...กันทุกๆวันก็น่าจะเป็นวิถีที่ควรปฎิบัติกันนะครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ติดตามและให้ความสนใจ...ในทุกกิจกรรมของสมาคมครับ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า(ประเทศไทย)
ก่อตั้งขึ้นด้วยความร่วมแรงร่วมใจของสมาชิกและเป็นองค์กรไม่แสวงหากำไร
รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย จะนำไปทำสาธารณะประโยชน์
p_prapai

โพสต์ที่ 6

ไม่พบชื่อ p_prapai อ่ะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1391

โพสต์ที่ 7

เรียน คุณ p_prapai

ทีมงาน Thaivi ได้ดำเนินการตรวจสอบพบว่า คุณ p_prapai ไม่ได้ลงชื่อจองเข้าร่วมงานสังสรรค์ตั้งแต่ครั้งแรกนะค่ะ ทีมงานจึงขอสงวนสิทธิ์การเข้าร่วมงานในครั้งนี้ค่ะ ไว้โอกาสหน้าพบกันนะค่ะ :D

ขอบคุณค่ะ
ทีมงานสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
marderlar

โพสต์ที่ 8

ยังมีสิทธิ์อยู่หรือเปล่าครับ แล้วจำนวนเงินเท่าไหร่ครับ ถ้าทันครั้งนี้จะได้โอนเลย ถ้าไม่ทันก็ครั้งต่อไป ขอบคุณครับ
]/\[
Narongsak_rat

โพสต์ที่ 9

ผมเบอร์ 195 narong_rat นะครับ ( จริงๆต้องเป็น narongsak_rat ) ถ้าจะให้พี่สาวไปแทนต้องเตรียมเอกสารอะไรไปไหมครับ
Mooncake

โพสต์ที่ 10

มีท่านใดติดธุระแล้วไม่สามารถไปได้ไหมครับ
ถ้ามีผมขอซื้อสิทธิ์ต่อครับ อยากไปมาก รบกวนโทร0818360248
โพสต์โพสต์