มีปัญหากระทู้ ร้อยคนร้อยหุ้น ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
giftcypig1
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีปัญหากระทู้ ร้อยคนร้อยหุ้น ครับ

โพสต์ที่ 1

พอดีไม่ค่อยได้เข้า เพิ่งเข้าไม่กี่วัน บอกตรง ๆ งง มาก ๆ เลย ที่เมื่อก่อนเคย search
หุ้นตัวไหนก็เจอ ปัจจุบันไม่เจอเลยครับ เห็นบอกว่าต้อง Login ก่อนจึงจะพบ login ตรงไหน
ครับ ผมก็ login ตอนเข้ามาที่เว็บ thaivi.com แล้ว พอ search ไม่เจอหุ้นอะไรเลยครับ
่ช่้วยแก้ไขให้ด้วยครับ ผม username ชื่อ giftcypig1 อีเมล์ คือ [email protected]
ขอบคุณทีมงานครับ
โพสต์โพสต์