แจ้งผู้เข้าอบรมทุกท่าน

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Thai VI Seminar
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

แจ้งผู้เข้าอบรมทุกท่าน

โพสต์ที่ 1

วันเสาร์ที่ 12 มกราคมที่จะถึงนี้เป็นการเรียนวันแรกของหลักสูตร
ทางทีมงานจะไปกันตั้งแต่ 8 โมงเศษๆ และจะเปิดให้เริ่มลงทะเบียน
ราวๆ 8.30 น. อยากให้ผู้เข้าอบรมมากันเร็วนิดนึงเพื่อ

1. ลงทะเบียนและเช็คตัวสะกดชื่อนามสกุลอีกครั้งเพื่อการจัดทำวุฒิบัตร
2. รับเอกสารไปอ่านๆพลิกๆดูก่อน
3. มาพูดคุยกับเพื่อนในกลุ่มและเพื่อนคนอื่นๆ
4. มารับฟังเรื่องการทำงานกลุ่มและซักถามเรื่องต่างๆ

การอบรมจะเริ่มเวลา 9.00 น. อยากให้ทุกคนตรงต่อเวลา
สถานที่คือโรงแรมแกรนด์ เมอร์เคียว ฟอร์จูน ตรงข้ามเซ็นทรัลพระราม 9

ขอบคุณครับ
somchits
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: แจ้งผู้เข้าอบรมทุกท่าน

โพสต์ที่ 2

เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก จะมีการอบรมหลักสูตรนี้รอบต่อไปเมื่อไรคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
jayrelax

โพสต์ที่ 3

รบกวนสอบถามครับว่า อบรมห้องอะไรครับ ชั้นอะไรครับ
ขอบคุณครับ
Crazy for making money.

โพสต์ที่ 4

อบรมชั้น 3 ครับ จะมีป้ายบอกหน้าห้องครับ

รุ่น 3 ยังไม่ได้กำหนดแน่นอนครับ อาจจะหลังสงกรานต์ครับ

โพสต์ที่ 5

พรุ่งนี้ ช่วงเบรคเช้า จะมีการถ่ายรูปหมู่กับอาจารย์นิเวศน์ด้วยนะครับ
amornd

โพสต์ที่ 6

ตื่นเต้นจังแฮะ คืนนี้หาข้อมูลอีกซักรอบละกัน :roll:
หมอวิ
ผู้ติดตาม: 15

โพสต์ที่ 7

คุณ amornd ขยันดีจริง
"อย่ากลัวตกรถ" ...ถึงจะดี ถ้าไม่ถูก ก็ไม่ซื้อ
"อย่ากลัวติดดอย" ...ถ้าถูกพอ ก็ซื้อ ไม่รอราคาต่ำสุด
b_patchapol

โพสต์ที่ 8

ตั้งใจจะสมัครเข้าอบรมครั้งที่ 3
อยากขอรายชื่อหนังสือที่ต้องอ่านก่อนที่จะเข้าอบรมด้วยครับ

ขอบคุณมากๆ
โพสต์โพสต์