รบกวนสอบถาม เรื่อง เมล์แจ้ง จาก [email protected]

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Dr.Jfk
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

รบกวนสอบถาม เรื่อง เมล์แจ้ง จาก [email protected]

โพสต์ที่ 1

เวลามีข้อความหลังไมค์ใหม่จากสมาชิก ผมจะได้รับเมล์ จาก [email protected] ตามปกติ ก็จะมีลิ้งค์มาที่กล่องข้อความเข้า หรือเปิดดู ที่กล่องข้อความเข้าก็จะเจอ

แต่วันนี้ได้รับเมล์นี่ และข้อความนี้
แต่ไม่มีลิงค์

เข้ามาดูที่กล่องข้อความก็ไม่เห็นมีเมล์นี้

เลยสงสัยว่าระบบ มันทำงานอย่างไร

แล้ว เราจะติดต่อ ตอบกลับเค้าไปได้อย่างไร ครับ

ปล.ถ้าคนที่ส่งมา เจอกระทู้นี้ รบกวน หลังไมค์ตรงมาใหม่อีกที ครับ ผมจะได้ตอบกลับไปได้

ตอนนี้ไม่รู้จะติดต่อกลับไปทางไหน
Dr.Jfk
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: รบกวนสอบถาม เรื่อง เมล์แจ้ง จาก [email protected]

โพสต์ที่ 2

อ้าววววววววว หลังจากโพสต์โพสต์นี้แล้วผม ลองคลิค ตอบกลับเมล์ [email protected] เพื่อสอบถาม ว่า จะติดต่อ กับคนนี้ได้ไง

แต่ปรากฏว่า พอคลิค Reply กลับ มันขึ้น ชื่อเมล์ใหม่มา (ดูจากชื่อ คิดว่าน่าจะเป็นคนที่ส่งมา) อันนี้ คือระบบการทำงาน ของเมล์ระบบนี้หรือป่าวครับ

แล้ว คนส่ง ส่งมาให้เรา ทางไหนครับ แอบงงนิดๆ
โพสต์โพสต์