จองงาน Money Talk@SET ช่วงเช้า สำหรับสมาชิกสมาคม 350 ที่

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

Re: จองงาน Money Talk@SET ช่วงเช้า สำหรับสมาชิกสมาคม 350 ที่

โพสต์ที่ 391

ขอบคุณสำหรับสัมมนาดีๆ ครับ

ซึ่งผมไม่ได้เบี้ยวนะ
จะลงทะเบียนที่จุดฯ แต่เจ้าที่
บอกให้เข้างานไปได้เลย
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
miracle
ผู้ติดตาม: 75

Re: จองงาน Money Talk@SET ช่วงเช้า สำหรับสมาชิกสมาคม 350 ที่

โพสต์ที่ 392

เกือบไปสายแต่ก็ยังลงทะเบียน
ใช้หน้าตาลงทะเบียน
:)
:)
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 393

เทปรายการครับ :D

ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น