กด ส่ง PM ไปแล้วยังค้างที่ Outbox

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
piyasak_b
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

กด ส่ง PM ไปแล้วยังค้างที่ Outbox

โพสต์ที่ 1

พอดีสงสัยครับ ผมส่ง PM จะยืนยันการสมัคร "การรายชื่อผู้เข้าอบรมหลักสูตรการลงทุนเน้นคุณค่ารุ่น 2" กับรายละเอียด แต่มันติดค้างใน Outbox มาตั้งแต่เที่ยงเมื่อวันที่ 13 Dec แบบนี้มันถือว่าส่งหรือยังครับ = = วันนี้ Dead line ด้วย ต้องทำไงหรือครับ ถือไป Sent box :wall:
piyasak_b

Re: กด ส่ง PM ไปแล้วยังค้างที่ Outbox

โพสต์ที่ 2

อยู่ๆ มันก็ออกจาก Out box แล้วครับ :P งงดีจริงๆ
kotaro
ผู้ติดตาม: 37

Re: กด ส่ง PM ไปแล้วยังค้างที่ Outbox

โพสต์ที่ 3

คือว่าผู้รับยังไม่กดอ่าน pm เราก็จะค้างใน outbox ครับ
ถ้าเค้ากดอ่านเมื่อไหร่ ใน outbox เราก็จะหายไปครับ
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
piyasak_b

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณที่แนะนำครับ :D นึกว่ามัน error แบบ outlook ที่ออฟฟิต ผมซะอีก มันชอบค้าง out box
โพสต์โพสต์