Search ไม่ได้

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
meechais
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Search ไม่ได้

โพสต์ที่ 1

รบกวนแอดมิน ช่วยตรวจ ว่าผมโดนบล๊อกหรือป่าว เพราะว่าเข้าอ่านไม่ได้ search ไม่ได้ หลังจากผมได้ถามเข้ามาหลายครั้ง แต่ก็ไม่เคยได้รับคำตอบ อย่างไรกรุณาให้ความกระจ่างด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

Re: Search ไม่ได้

โพสต์ที่ 2

คุณได้สมัครเป็นสมาชิกของสมาคมหรือเปล่าครับ

ปัจจุบันฟังก์ชันค้นหายังใช้ได้กับสมาชิกของสมาคมเท่านั้น เพราะจะเป็นการเข้าไปยังห้องร้อยคนร้อยหุ้นสำหรับสมาชิกสมาคมครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
meechais
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: Search ไม่ได้

โพสต์ที่ 3

เมื่อก่อนผม สามารถ โพสได้ ตั้งแต่เวปมีปัญหามา ก็เข้าไม่ได้ และโพสไม่ได้ เข้าอ่านไม่ได้ ทั้งสองแบบ สมาชิก งง มากครับ
โพสต์โพสต์