โอนไปแล้วครับแต่ยังเข้าร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
airry31
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โอนไปแล้วครับแต่ยังเข้าร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

Skid
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

Re: โอนไปแล้วครับแต่ยังเข้าร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

ทดสอบ
jupiterwin
ผู้ติดตาม: 9

Re: โอนไปแล้วครับแต่ยังเข้าร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 3

Test
ภาพประจำตัวสมาชิก
ltf08

โพสต์ที่ 4

ขอฝากด้วยคนครับ จะได้ไม่ต้องตั้งกระทู้ถามใหม่

สมัครไปตั้งแต่วันที่ 1 ตค. ครับ เห็นว่าต้องรอ 4-5 วัน ก็เลยรออยู่แบบชิวๆ

จน 14 -15 วันผ่านไป ก็ยังไม่มีวี่แวว

วันที่ 18 ตค. เลยเมลไปสอบถาม ก็เงียบหายไปกับสายฝนพรำ

คิดว่าอาจจะอ่านผิด อาจจะเป็นต้องรอ 24 -25 วัน

รอต่อคร้าบบบ
ltf08

โพสต์ที่ 5

เข้าได้แล้ว ขอบคุณมากครับ
Taveesak789

โพสต์ที่ 6

โอนไปแล้วครับแต่ยังเข้า ห้องร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกสมาคมฯ) ไม่ได้ครับ ส่งเมล์ตอบกลับไปแล้ว

สมัครไปตั้งแต่วันที่ 17 / 10 / 55 ขอบคุณครับ
Ayuraveda

โพสต์ที่ 7

Test ครับ

ได้รับ email ตอบแล้ว

เข้าไปใช้ Search ช่องขวาบน ห้องร้อยคนร้อยหุ้น _______GO

ขึ้นข้อความแบบนี้ครับ

You are not authorised to read this forum.

ทำไงต่อครับ :?:
roong

โพสต์ที่ 8

ยังเข้าไม่ได้เหมือนกันคับ
FefeBig

โพสต์ที่ 9

ทำไมทางสมาคม ไม่เข้ามาตอบข้อสงสัยว่าที่ล่าช้าเพราะเหตุใด
นี่ก็โอนไปตั้งแต่วันที่17 ต.ค เหมือนกัน โทรไปตามแล้ว2ครั้ง ก็บอกว่าจะส่งe-mailมาให้ตอบกลับ แต่ก็ยังไม่ได้รับmail
I love Fefe
PERFECT LUCKY

โพสต์ที่ 10

ไปโพสต์ห้อง asking staff ดีกว่านะครับ
Miracle Happens Everyday !
"ปาฎิหารย์คือการเดินบนผืนดินและมีความสุขในทุกย่างก้าว" :)
Pchai

โพสต์ที่ 11

โอนไปแล้วครับ ยังไม่ได้ reply mail เลยครับ
You are not authorised to read this forum :ohno:
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 12

Pchai เขียน:โอนไปแล้วครับ ยังไม่ได้ reply mail เลยครับ
You are not authorised to read this forum :ohno:
ิแจ้ง Staff ที่เกี่ยวข้องให้รับทราบแล้วครับ
penguin2

โพสต์ที่ 13

โอนไปแล้วแต่ยังเข้าไม่ได้คะ รบกวนด้วยนะคะ
zetaman

โพสต์ที่ 14

โอนแล้ว ตอบเมลล์กลับแล้ว ล๊อคอินถูกปรับสถานะแล้ว แต่เข้าห้องฯ ไม่ได้ครับ !!!
Pongchai397

โพสต์ที่ 15

test
แรงผลักดันราคาหุ้น
1.โดยปัจจัยพื้นฐานความก้าวหน้าของกิจการ
2.จากปัจจัยทางด้านอารมณ์ของนักลงทุนในตลาด

การเข้าใจแรงผลักดันประเด็นแรก การลงทุนก็ประสบความสำเร็จ
แต่การเข้าใจทั้งสองประเด็น จะทำให้การลงทุนประสบความสำเร็จยิ่งกว่า by โจลูกอีสาน
benz4455

โพสต์ที่ 16

โอนแล้ว ส่งอีเมลยืนยันไปแล้ว แต่ยังเข้าห้อง ร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ครับ ช่วยแก้ไขให้ด้วย
Nutth147

โพสต์ที่ 17

เข้าไม่ได้เช่นกันครับ เดียววันจันทร์จะลองติดต่อไปที่เจ้าหน้าที่อีกที่ หรือ ต้องไปแก้ไขข้อมูลตรงไหนก่อนเข้าหรือเปล่าครับ ?
ความจนนั้นเกิดได้จากสองสาเหตุ คือ จนเพราะไม่มี กับ จนเพราะไม่พอ
ความรวยก็ประกอบด้วยองค์สอง คือ รวยเพราะมีมาก และ รวยเพราะพอเพียง
rabbitbee

โพสต์ที่ 18

test
Thai VI Officer
ผู้ติดตาม: 1391

โพสต์ที่ 19

เรียน ท่านสมาชิกทุกท่าน

ตามที่ท่านสมาชิกได้สอบถามถึง การเข้าใช้บริการห้องร้อยคนร้อยหุ้น(ในส่วนของสมาชิกสมาคมฯ) ว่าสมัครสมาชิกไปแล้ว แต่ไม่สามารถเข้าใช้บริการห้องดังกล่าวได้นั้น ทีมงานขอเรียนชี้แจงขั้นตอนในการสมัครสมาชิกสมาคม THAI VI ให้ถูกต้องและสมบูรณ์ โดยปฏิบัติ ดังนี้

วิธีการสมัครสมาชิกที่ถูกต้องและสมบูรณ์
รูปภาพ

***รายละเอียดเพิ่มเติม การสมัครสมาชิก***

1. ส่งเอกสารทั้งหมดในการสมัครสมาชิกให้กับทีมงานเพื่อตรวจสอบ
- โดยผ่านช่องทาง E-mail: [email protected], Fax.02-619-1455,ส่งทางไปรษณีย์ หรือยื่นที่สมาคมฯ ได้เช่นเดียวกันค่ะ

2. ทีมงานจะดำเนินการจัดส่งข้อมูลของท่านสมาชิกให้ตรวจสอบทาง E-mail ที่ท่านสมาชิกได้ให้ไว้ตามใบสมัคร

3. เมื่อได้รับ E-mail จากทีมงาน THAI VI ให้ดำเนินการตรวจสอบข้อมูล

4. สมาชิกต้องยืนยันข้อมูลที่ถูกต้องกลับมาที่ E-mail: [email protected]
- หากข้อมูลไม่ถูกต้อง >> ให้ Reply E-mail แจ้งทีมงาน เพื่อแก้ไขข้อมูล (เมื่อทีมงานแก้ไขข้อมูลเสร็จ จะทำการส่งอีเมล์ให้ยืนยันอีกครั้ง)

5.เมื่อทีมงานได้รับข้อมูลที่ยืนยัน จากสมาชิกแล้ว จะดำเนินการปรับสถานะและเปิดสิทธิ์ให้ใช้บริการห้องร้อยคนร้อยหุ้น (ในส่วนสมาชิกสมาคมฯ) ได้ ภายใน 1-3 วันทำการ

(((( ทีมงานต้องรบกวนให้ท่านสมาชิก ที่ยังไม่ได้ยืนยันข้อมูลกลับ กรุณาส่งข้อมูลกลับให้ทีมงานรับทราบด้วยนะค่ะ เพื่อเปิดสิทธิ์เข้าใช้บริการห้องร้อยคนร้อยหุ้นได้ค่ะ ))))

***ช่องทางติดต่อทางทีมงาน THAIVI (แบบรวดเร็วทันใจ)*** ในเวลาทำการ วันจันทร์-ศุกร์ เวลา 9.00 - 18.00 น.
1. อีเมล์ [email protected]
2. โทรศัพท์ 02-619-0355 และ 02-619-1355

และทีมงานต้องขออภัยกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเช่นนี้ หวังว่าข้อมูลที่ได้ชี้แจงไปข้างต้น จะช่วยให้ท่านสมาชิกเข้าใจและเกิดประโยชน์มากที่สุด หากต้องการแนะนำหรือติชมกรุณาแจ้งทีมงานเพื่อรับทราบได้เลยค่ะ ทีมงานยินดีและพร้อมให้บริการแก่สมาชิกทุกท่านค่ะ :D :D

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน THAIVI
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
โพสต์โพสต์