Log in ได้ แต่ Search ไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Prakan
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Log in ได้ แต่ Search ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ผม Log in ได้ แต่ Search หาบางตัวไม่ได้ครับ ลอง esso apure trt ระบบบอกว่า You are not authorised to read this forum. แต่บางตัวเช่น SNC cpall demco เข้าได้ครับ
Prakan
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

Re: Log in ได้ แต่ Search ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

ไม่ทราบว่าสมัครเป็นสมาชิกของสมาคมหรือเปล่าครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
chocolate111

Re: Log in ได้ แต่ Search ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 3

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ
Prakan

โพสต์ที่ 4

ตอบพี่ chatchai - ขอโทษที่ตอบช้าครับ ผมลงทะเบียนแต่ไม่ได้เป็นสมาชิกครับ
Prakan
Prakan

โพสต์ที่ 5

ขออภัยพี่ chatchai ครับ ผมเพิ่งเห็นประกาศล่าสุดแล้วครับ เดี๋ยวผมจะสมัครไปครับ
Prakan
โพสต์โพสต์