เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นใหม่ไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Chabaa70
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

Re: เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นใหม่ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

เข้าไม่ได้เหมือนกันเลย
HALF FULL
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นใหม่ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

เข้าได้แล้วครับ :P :P :P
ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 3

เข้าได้ แต่โพสไม่ได้ครับ :|
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

โพสได้แล้วครับ :)
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
ALANY

โพสต์ที่ 5

เข้าห้องร้อยคนร้อยหุ้นไม่ได้ค่ะ
ALANY
เบี้ยว
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 6

ปัญหาที่เจอ คือ search ร้อยคนร้อยหุ้น มันจะเข้าไป ร้อยคนร้อยหุ้น สำหรับบุคคลทั่วไปครับ เราจะแยก search ยังไง
stock77

โพสต์ที่ 7

เข้าได้แต่โพสไม่ได้ครับ
no
Vinzy

โพสต์ที่ 8

เบี้ยว เขียน:ปัญหาที่เจอ คือ search ร้อยคนร้อยหุ้น มันจะเข้าไป ร้อยคนร้อยหุ้น สำหรับบุคคลทั่วไปครับ เราจะแยก search ยังไง
เจอปัญหาเดียวกันเลยครับคุณเบี้ยว ยังไงรบกวน mod ช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ

แล้วก็เรื่อง subscribe topic ด้วยว่าไม่แน่ใจว่า link มันโยงให้หรือยังสำหรับผู้ที่เป็นสมาชิกแล้ว?

-ขอบคุณครับ-
"Compound interest is the most powerful force in the universe" Einstein, Albert
Ii'8N
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 9

ผมแก้ปัญหานี้ชั่วคราว ด้วยการไปเลือก "Jump to" ที่อยู่มุมขวาล่างของทุกหน้า เลือกไป "สำหรับสมาชิกสมาคมฯ"
จะไปหน้าหลัก ของห้อง

แต่ก็ช้านิดหน่อย คลิกไปทีละหน้า แล้วใช้ Ctrl+f หาชื่อหุ้นที่ตัวเองสนใจ
เข้าไปแล้วจะสังเกตว่าจะต่างจากเมื่อก่อน เราสามารถ edit แก้ข้อความใหม่ที่ post แล้วได้เองด้วย

ส่วนใส่ box คิดว่าทีมงานน่ากำลังทำอยู่ .... เอาใจช่วยครับ
nadeethongdum
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 10

ผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ
zenk

โพสต์ที่ 11

เข้า
veninnoir

โพสต์ที่ 12

ผมยังเข้าไม่ได้ครับ

ไม่ได้ป่วนครับ แต่อยากทราบความคืบหน้า เพราะกระทู้แจ้งใน announcement ผมก็ไม่สามารถเข้าไปแจ้งได้ด้วย
โพสต์โพสต์