PM (private message) ส่งแล้วค้างหลายวัน

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
IWILLBEVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

PM (private message) ส่งแล้วค้างหลายวัน

โพสต์ที่ 1

ผมมีปัญหากับ pmทุกครั้ง เวลากด sent ข้อความมักจะค้างอยู่ใน outbox หลายวันกว่าจะส่งออกได้ ช่วงหลังส่งไม่ออกเลยครับค้างอยู่ในoutbox ตลอดเลยครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
ผู้ติดตาม: 38

Re: PM (private message) ส่งแล้วค้างหลายวัน

โพสต์ที่ 2

ที่ค้างอยู่ใน outbox เพราะคนรับเค้ายังไม่เปิดอ่านข้อความครับ

ถ้าเค้าเปิดอ่านเมื่อไหร่ มันก็จะหายไปครับ
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
IWILLBEVI
ผู้ติดตาม: 1

Re: PM (private message) ส่งแล้วค้างหลายวัน

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์