เกิดอะไรขึ้นกับหลังไมค์ของ ทีวีไอครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

เกิดอะไรขึ้นกับหลังไมค์ของ ทีวีไอครับ

โพสต์ที่ 1

จะคลิ๊กเข้าไปอ่านข้อความที่ได้สนทนาค้างกับเพื่อนสมาชิกไว้

ปรากฏกว่าข้อความหลังไมค์หายเกลี้ยงเลย
ไม่ทราบว่า ผมตกคำชี้แจงอะไรไปหรือเปล่า
เพรีาะระยะหลัง ตามแต่ร้อยคน ร้อยหุ้นเป็นส่วนใหญ่
คลายเครียด

Re: เกิดอะไรขึ้นกับหลังไมค์ของ ทีวีไอครับ

โพสต์ที่ 2

ลืมภาพประกอบ ความคิดเห็นที่ ๒๕

ของลิงค์นี้ครับ

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=53025
คลายเครียด

Re: เกิดอะไรขึ้นกับหลังไมค์ของ ทีวีไอครับ

โพสต์ที่ 3

ขอโทษครับ

ลงลิงค์ผิด

ภาพประกอบ ความคิดเห็นที่ ๒๕ ของกระทู้นี้

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/top ... 36714.html
ภาพประจำตัวสมาชิก
Juninho
ผู้ติดตาม: 17

โพสต์ที่ 4

หายจริงๆด้วย มีคําแนะนําดีๆตั้งเยอะ เสียดาย :'O
You Can Get It If You Really Want
But you must try, try and try
thekiller
ผู้ติดตาม: 39

โพสต์ที่ 5

ไม่ใช่แค่หลังใหม่ ปุ่น home และปุ่มอื่นๆ บนบาร์ด้านบน เหมือนลิงค์ยังไม่สมบูรณ์ด้วยครับ รวมถึงที่ให้ใส่ชื่อหุ้นใน ร้อยคนร้อยหุ้นด้วยครับ เพราะพอใช้งานส่วนนี้แล้ว จะไม่มีสเตตัสล็อกอินเลย
Guiman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

All PM disappeared :ohno:
http://guimanstock.blogspot.com/
บันทึกการลงทุน & รีวิวหนังสือ
dome@perth
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 7

การย้าย server ยังไม่สมบูรณ์มั้งครับเฮีย
ตอนนี้พวกเราใจเย็นก่อนนะครับ
ทีมงาน admin กำลังวุ่นเลยครับ
"ไม่มีสุตรสำเร็จ ไม่มีทางลัด ไม่ใช่แค่โชค
หนทางจะได้มาซึ่ง อิสระภาพทางการเงิน
มันมาจาก ความขยัน การไขว่คว้า หาความรู้
เชื่อและตั้งมั้นในหลักการลงทุนที่ถูกต้อง
"
noooon010
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 8

ขอบคุณครับ
อย่าลืมให้เวลากับครอบครัว และสังคมรอบๆข้างของคุณนะครับ

มีสติ และมีความสุขกับการลงทุนนะครับผม

นักลงทุนที่เก่งที่สุดมิใช่คนที่ซื้อขายไวที่สุด
แต่คือคนที่นำสติกลับมาได้เร็วที่สุด
หลายครั้งส่งคำสั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้ผลตอบแทนมากกว่าซื้อผ่านnetหากเราขาดสติ
torpongpak
ผู้ติดตาม: 63

โพสต์ที่ 9

ขอบคุณครับ รอคอยการกลับมาของหลังไมค์ เพราะpmนั้นสำคัญมากๆสำหรับผม เป็นที่saveบทวิเคราะห์หุ้นที่ผมมั่วๆเองหรือเพื่อนทำส่งมาให้หลายตัว หรือpmมันส์ๆเเต่มีสาระของพี่เล็ก นอกจากนี้มีpmที่ทรงคุณค่าของพี่chaitornสอนเรื่องการลงทุน เเละpmที่เเสดงถึงมิตรภาพเเละการให้กำลังใจดีๆ ซึ่งทั้งหมดน่าจะเก็บไว้...จริงๆเเล้วทยอยcopyลงwordหรือpostย้อนหลังลงร้อยคนเเต่ยังไม่หมด...
คนเราจะมีความสุข มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่ามีเท่าไร เเต่ขึ้นกับว่า เราพอเมื่อไร
~หลวงพ่อชา สุภัทโท~
o
airazoc
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 10

กลับมาครบถ้วนแล้วมั้งครับ
"In life and business, there are two cardinal sins ... The first is to act precipitously without thought, and the second is to not act at all.” – Carl Icahn
torpongpak
ผู้ติดตาม: 63

โพสต์ที่ 11

เมพ มากกกกก กลับมาครบเเล้วครับ... :B
คนเราจะมีความสุข มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่ามีเท่าไร เเต่ขึ้นกับว่า เราพอเมื่อไร
~หลวงพ่อชา สุภัทโท~
o
โพสต์โพสต์