เวลาที่โชว์มันรวนครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ดำ
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 88

เวลาที่โชว์มันรวนครับ

โพสต์ที่ 1

เช้าวันเสาร์มีปรับปรุงเว็บใช่มั้ยครับ พอกลับมาเวลาที่โชว์มันรวนครับ

ขณะพิมพ์ตอนนี้ของจริงคือวันเสาร์ เวลา 20:56 ครับ
yy
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: เวลาที่โชว์มันรวนครับ

โพสต์ที่ 2

ดำ เขียน:เช้าวันเสาร์มีปรับปรุงเว็บใช่มั้ยครับ พอกลับมาเวลาที่โชว์มันรวนครับ

ขณะพิมพ์ตอนนี้ของจริงคือวันเสาร์ เวลา 20:56 ครับ
ตอนนี้ก็ยังรวนอยู่ครับ
ก่อนหน้านี้
ผมโพสต์ตอน 4 - 5 ทุ่ม (เพิ่งผ่านไปเมื่อซัก 1 - 2 ชั่วโมงที่ผ่านมา)
หน้าเว็บกลับแสดง เวลาเป็นพรุ่งนี้ (ประมาณแถวๆ 7 โมงกว่าๆ) ซะงั้น
...
ตอนนี้ผมจะกด Enter แล้วนะครับ
ที่เวลา 0.06 ของวันที่ 19 สิงหานะครับ
โปรดสังเกตุดูว่า วัน เวลา ที่ขึ้นในเว็ปจะเป็นเท่าใด
คนที่รู้ว่าตัวเองยังไม่รู้ ย่อมมีโอกาสเรียนรู้
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 3

รับทราบครับ จะจัดการแก้ไขให้ครับ
dragonrider
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

กำลังจะเข้ามาบอก พอดีเห็นกระทู้นี้ก่อน อาการยังเป็นอยู่นะครับ
ขณะนี้ ผมส่งข้อความเวลา 10:10 am Sunday
aradin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

Paul VI เขียน:
dragonrider เขียน:กำลังจะเข้ามาบอก พอดีเห็นกระทู้นี้ก่อน อาการยังเป็นอยู่นะครับ
ขณะนี้ ผมส่งข้อความเวลา 10:10 am Sunday
ขอบคุณครับ อยู่ในช่วงดำเนินการแก้ไขให้ครับ :D

ผมถึงว่ามันแปลกๆ เมื่อตะกี้ ผมไป post ที่กระทู้ด้านล่าง ผมเห็นเวลาของพี่ chatchai มันโชว์
ที่ Sun Aug 19, 2012 10:13 pm post ของพี่ฉัตรเลยถูกดันลงล่าง

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=53006
Paul VI
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 6

dragonrider เขียน:กำลังจะเข้ามาบอก พอดีเห็นกระทู้นี้ก่อน อาการยังเป็นอยู่นะครับ
ขอบคุณครับ อยู่ในช่วงดำเนินการแก้ไขให้ครับ :D
airazoc
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 7

test
"In life and business, there are two cardinal sins ... The first is to act precipitously without thought, and the second is to not act at all.” – Carl Icahn
airazoc
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 8

test again 13.53
"In life and business, there are two cardinal sins ... The first is to act precipitously without thought, and the second is to not act at all.” – Carl Icahn
Juninho
ผู้ติดตาม: 17

โพสต์ที่ 9

TEST ด้วย 1.00 AM :D
You Can Get It If You Really Want
But you must try, try and try
โพสต์โพสต์