ลืม password และ ไม่สามารถใช้ปุ่ม forget password ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
MaiFuen
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 72

ลืม password และ ไม่สามารถใช้ปุ่ม forget password ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับพี่ๆ mod

เพื่อนของผม
login : vi oz
email : [email protected]

เค้าจำpassword ไม่ได้ครับ...

พอกด forget password
ก็มีให้เค้าใส่ e-mail ของเขาเข้าไป

และก็มีข้อความขึ้นมาว่า

"The e-mail/username information submitted could not be found."

จะสมัครสมาชิกใหม่ก็ไม่ได้
เค้าเลยฝากผมมาโพสขอความช่วยเหลือครับ

ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

Re: ลืม password และ ไม่สามารถใช้ปุ่ม forget password ได้ครั

โพสต์ที่ 2

จะแจ้ง admin ให้ครับ
MaiFuen
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 72

Re: ลืม password และ ไม่สามารถใช้ปุ่ม forget password ได้ครั

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับพี่Paul VI

:bow: :bow:
pak
Verified User
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 4

รบกวนทาง Admin ด้วยนะครับ
v
v
===================================================
เรียน ThaiVI (ผ่านคุณ pak) ครับ

ผมมีเรื่องจะขอความช่วยเหลือครับ คือ ผมลืม Password ของผมใน Thaivi
แต่ในเว๊บไม่มีให้ reset password เพราะผมสมัครทางมือถือครับ
เลยจะรบกวนให้ทางพี่ post บอกทาง Admin ให้ reset password ให้หน่อยได้มั๊ยครับ
ผมไม่มีเพื่อนที่มี user ในเว๊บเลยไม่รู้จะขอความช่วยเหลืออย่างไง พอดีเห็นพี่ post ใน thaivi

user : wuttinundo
email : [email protected]

ต้องขอโทษด้วยครับที่ส่งมาหลังไมค์นะครับ
ขอบคุณครับ

===================================================
"แม้การลงทุนจะมีความเสี่ยง แต่มันก็มีความฝันปะปนด้วยอยู่เสมอ..."
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 5

ผมแจ้งให้ admin ทราบแล้วครับ
โพสต์โพสต์